Wap đổi tên miền sang Mobi68.NET vui lòng đăng nhập lại với tài khoản cũ nhé! Chúc moi người một ngày an lành nhiều niềm vui.

Quên mật khẩu?

icon

[ITEM] Sắp cập nhật thêm item mới

Bài: 110
Nội dung: Đang vẽ item. Chờ đi. Khi nào có mới, Quốc thông báo cho.
À mà sao wap nay vắng tanh luôn quá. Có mình Quốc chơi như tự kỉ! Ai có tâm qc wap với, chứ vắng tanh ri phí host lắm.
(Anh đã trở lại. Chém gió vs anh nào)!!!!!!!!!!!!!!!
54 ngày trước
[Like 3] Đồng đoàn VI Anh Nguyen, HUYỀN THOẠI VI Củ Chuối Vô Tình, HUYỀN THOẠI Quán Văn Vĩ,
Bài: 11
thi xong chưa admin
54 ngày trước
[Like 1] Siêu Sao VI SLV Võ Minh Quốc,
Trích dẫn bạn Siêu Sao VI SLV Võ Minh Quốc
Nội dung: Đang vẽ item. Chờ đi. Khi nào có mới, Quốc thông báo cho.
À mà sao wap nay vắng tanh luôn quá. Có mình Quốc chơi như tự kỉ! Ai có tâm qc wap với, chứ vắng tanh ri phí host lắm.
(
cho mk len chuc di mk di qc wap
54 ngày trước
[Like 1] Siêu Sao VI SLV Võ Minh Quốc,
Bài: 110
Trích dẫn bạn HUYỀN THOẠI VI Củ Chuối Vô Tình
Trả lời trích dẫn: mình nói nghe nè... mấy cái chức này chẳng làm gì có ích đâu bạn ơi... mình làm SLV mà cũng khổ.
1/ Tạo event.
2/ Tạo item.
3/ Kêu thằng friend sửa wap..
4/ Thức khuya.
5/ Onl ngày đêm.
6/ Kiềm chế sự nóng giận vs thành viên
7/ ...
bạn phải hiểu cho mình chứ. Chứ ai cũng đòi lên admin mình cũng khó xử, vì nếu ko cho lên thì mất lòng mem với wap. nhưng nó cũng có mặt tiêu cực đấy bạn bàn bên à. là nếu bạn tùy tiện sử dụng các chúc năng wap, chỉnh sửa,....... mình cũng very tired........... a hi hi. Thank đã đọc tới đây. giờ lo học đi. kà kà kà. (Đã nói anh chém gió là kinh lắm.)
54 ngày trước
[Like 5] Vàng đoàn ♣ღPQHDZღ♣, HUYỀN THOẠI VI Củ Chuối Vô Tình, Đồng đoàn VI Anh Nguyen, Đồng đoàn VI xoso, HUYỀN THOẠI Quán Văn Vĩ,
ae buổi sáng tốt lành nha
54 ngày trước
Bài: 2
bạn đang chức gì thế
52 ngày trước
Trích dẫn bạn Đồng đoàn VI xoso
bạn đang chức gì thế
mk cung chang biet nua
51 ngày trước
Bài: 2
mk cung chang biet nua
á đù, chắc smod
40 ngày trước
[Like 1] HUYỀN THOẠI VI Củ Chuối Vô Tình,
// Liên kết trang LH: PM tới nick »Huy Ck Linh« // vệ sinh công nghiệp tại vinh // , Các dịch vụ lau dọn ở vinh và ve sinh cong nghiep o vinh, mới các bạn xem chuyển nhà tại vinh, dịch vụ chuyển nhà trọn gói ở vinh . Tải game khác: game dream League Soccer apk mod // city spirit go hack apk // shadow fight 2 mod apk // shadow fight hack apk //
clash royale mod apk Download apk mobile Android gratis Download free for your phone Mobile Download media films gameandroidbaru